Khuôn ép nhựa
-
Máy ép tóc nhựa ép khuônMáy sấy tóc OEM / ODM một giải pháp dừng cho thiết kế khuôn Sản xuất hàng loạt cho các bộ phận nhựaHơn
-
Sữa rửa mặt cá nhân di độngChăm sóc cá nhân làm đẹp trong khuônHơn
Sữa rửa mặt chăm sóc da mặt & làm đẹp tại nhà
Thiết kế OEM / ODM của giải pháp khuôn... -
Quạt trần nhựaQuạt trần nhựa đúcHơn
OEM / ODM thiết kế của bạn trên quạt trần lớn OEM / ODM tất cả các kích thước của quạt sàn
Làm cho các giải pháp... -
Hộp lưu trữ thực phẩm Khuôn ép nhựaTên sản phẩm: Hộp bảo quản thực phẩm Khuôn ép nhựaHơn
Chất liệu: Nhựa Thanh toán: T / T, Western Union
Vận chuyển: bằng đường biển,... -
Khuôn ép nhựa dùng một lầnTên Prdocut: Khuôn ép nhựa dùng một lầnHơn
Chất liệu: Nhựa Thanh toán: T / T, Western Union
Vận chuyển: bằng đường biển, đường hàng... -
Vỏ nhựa ép khuônTên sản phẩm: Vỏ nhựa ép khuônHơn
Chất liệu: Nhựa Thanh toán T / T, Western Union
Lô hàng: đường biển, đường hàng không và giao hàng... -
Power Bank Pin ép nhựaTên sản phẩm: Power Bank Pin ép nhựaHơn
Chất liệu: Nhựa, ABS Thanh toán: T / T, Western Union
Vận chuyển: bằng đường biển, đường hàng... -
Dụng cụ nhà bếp Dụng cụ ép nhựaTên sản phẩm Nhà bếp Tiện ích Dụng cụ Khuôn ép nhựaHơn
Chất liệu: Nhựa Thanh toán T / T, Western Union
Vận chuyển bằng đường biển,... -
Bộ phận điều khiển từ xa Khuôn ép nhựaTên sản phẩm: Bộ phận điều khiển từ xa Khuôn ép nhựaHơn
Chất liệu: Nhựa Thanh toán: T / T, Western Union
Vận chuyển: bằng đường biển,... -
Cube Puzzle Toy Brain Khuôn ép nhựaTên sản phẩm: Cube Puzzle Toy Brain Khuôn ép nhựaHơn
Chất liệu: Nhựa, ABS, PP Thanh toán: bằng T / T, Western Union
Vận chuyển: bằng... -
Hộp nhựa PP Hộp lưu trữ giày rõ ràng (Hộp PP)Thông tin cơ bản Model NO.ABIS2019569 OEM / Logo: Có Tính năng: Xóa hộp giày Moq: 2000 CÁI Chứng nhận: SGS Sử dụng: Giày Thương hiệu: OEM Gói vận chuyển: Thông số kỹ thuật: 0,35mm hoặc theo...Hơn
-
Hộp nhựa đựng trứng và trái câyThông tin cơ bản Model NO.ABIS2019236 Dung lượng: 34 CÁI Trứng Mô tả: Hộp lưu trữ trứng bằng nhựa Màu sắc: Vàng, Hồng, Trắng, Xanh Gói vận chuyển: Thùng carton Đặc điểm kỹ thuật: 35 * 26 *...Hơn
ABIS MOLD Technology Co.,Ltd là một trong những nhà sản xuất khuôn ép nhựa Thâm Quyến nổi tiếng nhất và các nhà cung cấp Trung Quốc, chào mừng bạn đến với công cụ bán buôn và khuôn dập, nhà sản xuất khuôn mẫu, dụng cụ, khuôn chính xác, khuôn ép phun, khuôn ép phun, khuôn nhựa, khuôn nhựa từ nhà máy của chúng tôi.













